Chào Mừng Đến Forum Của Heo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
[PIG]•K.E.N.T•
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_vote_lcapDead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_voting_barDead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_vote_rcap 
Heo_Con
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_vote_lcapDead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_voting_barDead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_vote_rcap 
liemhayvjppro
clubpig
anhtaionline123
eddi_nguyen
boybuon89vn
lungiucua123
po_nguyen_1998
[GC]Docter
Latest topics
» Left 4 Dead 2 ! Full Chỉ 1 Link Duy Nhất !
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeThu Jul 25, 2013 4:08 am by nguyencap2002

» Hướng Dẫn Down Và Chơi Map Mới Đây !
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeThu Feb 07, 2013 9:42 am by clubpig

» Host Versus 22 Người
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeSat Jan 19, 2013 8:14 am by duigathomngon

» Đăng ký vào Clan
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeFri Aug 31, 2012 2:42 am by quoctri1185

» Đơn xin vào clan
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeMon Aug 20, 2012 1:25 am by [PIG]•K.E.N.T•

» Q9 ở Clan cũ nè ai dùng thì dùng nhé !
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeSun Aug 19, 2012 1:27 pm by magicdark13

» Làm addon tăng skill
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeSun Aug 19, 2012 1:26 pm by magicdark13

» Đơn xin vào clan
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeTue Jul 31, 2012 1:03 am by [PIG]•K.E.N.T•

» 1 slot gửi anh RamBo và Heo
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeTue Jul 31, 2012 1:02 am by [PIG]•K.E.N.T•

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Most Viewed Topics
[MF] Call of Duty®: Modern Warfare® 3 - Bản Rip 5G
Left 4 Dead 2 ! Full Chỉ 1 Link Duy Nhất !
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha !
Host Versus 22 Người
Garena Edit ( Dùng Để Host > 21 Người)
Heo Oy Đăng 1 Post Hướng Dẫn A E 4Rum Làm Cái Sourcemod + Metamod Đi Heo !
Đơn Xin Vào Clan PIG !
Làm addon tăng skill
Bác Nào Thích Chém Gió Vào Đây Chém Nè :D
Q9 ở Clan cũ nè ai dùng thì dùng nhé !
Top posting users this week
Tải Firefox Tải Google Chrome Tải Yahoo Messenger Tải flash Player Tải Unikey
Poll
Welcome To Forum Clan Heo Con !!Click Here To Web Shop Games

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
anhtaionline123
† Vampire †
† Vampire †
anhtaionline123

Số Lần Được Thanks Số Lần Được Thanks : 3
Nick Trong L4D2 Nick Trong L4D2 : [Pig]KiƒƒeR328
Sở Thích Của Bạn Sở Thích Của Bạn : Chơi Game ! Cụ Thể Là L4d2 ! Đi Bơi ! Xem Phim Zombie Là Chính !

Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha !   Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 12:31 pm

Game Này Mình Đã Về Nước Rồi Nhưng Mình Chơi Trên XBOX 360 Nên Mình Muốn Chơi Thử Trên PC

Sau Đây Là Phần Giới Thiệu :

So với phiên bản đầu tiên được phát hành trong năm 2006, Dead Rising 2 sẽ có rất nhiều điều đổi mới. Đó là một nhân vật chính mới, địa điểm mới mang tên Fortune City và game không còn độc quyền bởi Microsoft. Dead Rising 2 sẽ sớm đến tay các game thủ trong tháng 9 tới. Không những thế, hãng Capcom và Blue Castle hứa hẹn rằng sản phẩm của mình sẽ đem lại rất nhiều điều đặc biệt.

Vậy Dead Rising 2 sẽ có những điểm mới gì so với phần 1?:

Đầu tiên, yếu tố chụp ảnh lấy điểm sẽ bị loại bỏ, thay vào đó Blue Castle sẽ cho phép người chơi khả năng kết hợp các món đồ lại tạo thành những vũ khí mới. Khi game thủ vận dụng sự sáng tạo của họ thì nhân vật chính sẽ kiếm được điểm kinh nghiệm. Từ đó các kĩ năng của Chuck Greene sẽ được lên cấp giúp cho người chơi dễ thở hơn trong thế giới đang tràn ngập zombie. Không những vậy, các game thủ sẽ không còn phải cô độc khi chơi Dead Rising 2.

Giờ đây, người chơi có thể cùng bạn bè tiêu diệt lũ zombie trong mục Co-op và phần chơi mạng Multiplayer. Tuy nhiên, có một điều vẫn chưa rõ là sẽ có bao nhiêu game thủ có thể tham gia cùng một lúc trong các mục Co-op và Multiplayer. Với tất cả những yếu tố mới lạ kể trên, Dead Rising 2 hứa hẹn sẽ là một sản phẩm hội tụ đủ mọi tính năng cần thiết để thành công.
Điểm tiếp theo nên được đề cập đến trong Dead Rising 2 là nhân vật mới:
Frank West, anh nhà báo chắc mập bị kẹt ở khu mua bán đầy zombie đã không còn nữa. Thay vào đó sẽ là Chuck Greene, nhà vô địch đua xe máy trông khá khỏe mạnh và rất phù hợp với công việc "sử dụng" nhiều cơ bắp. Bởi vậy trong phần 2, ngoài việc hạ gục lũ zombie đáng ghét, Chuck vẫn sẽ phải đối mặt với những tên trùm điên loạn và cứu nguy những người dân bất hạnh.

Hơn nữa, anh phải chạy đua với thời gian để tìm được thuốc giải Zombrex cho con gái anh trước bị hóa thành quái vật. Nếu để ý kĩ ta có thể thấy thiết kế của Chuck được đầu tư khá kĩ lưỡng, không đơn giản thô sơ như Frank West.

Yếu tố tiếp theo là bối cảnh. Do chịu ảnh hưởng của bộ phim Dawn of the Dead năm 1978 nên câu chuyện của phiên bản Dead Rising xảy ra ở một khu mua sắm tại Mỹ. Tuy nhiên giờ đây, tất cả đã bị thay thế bởi vẻ hào nhoáng và quyến rũ của Fortune City, một thành phố dựa theo kinh đô của cờ bạc là Las Vegas. Chính vì thế sẽ không có gì là ngạc nhiên nếu như bạn nhìn thấy hàng trăm con zombie lúc nhúc trên từng mét vuông gần các cỗ máy xèng.
Về vũ khí, phiên bản đầu tiên của trò chơi được biết đến với việc cho phép người chơi sử dụng hầu như tất cả đồ vật để làm vũ khí. Đó có thể là máy cắt cỏ, bàn ghế, chảo rán, gậy bóng chày, đĩa CD... Phát huy điểm mạnh đó, Dead Rising 2 hứa hẹn sẽ làm thỏa mãn các game thủ hơn nữa.

Người chơi sẽ có thể nhặt lên bất cứ thứ gì cầm được, sau đó tinh chỉnh và kết hợp chúng lại với nhau để tạo thành vũ khí mới lạ hơn. Ví dụ như cưa máy gắn ở đầu mái chèo hay kết hợp cái cào với ắc-quy để tạo thành vũ khí phát điện. Chính với khả năng kết hợp đặc biệt này, Dead Rising 2 đã phần nào thu hút được cảm tình của game thủ hơn khi các vũ khí truyền thống như dao, kiếm, búa, súng đã tỏ ra khá nhàm chán.
Cuối cùng, về vấn đề trang phục của các nhân vật trong Dead Rising 2:
Frank West có vẻ rất thích thay đổi kiểu quần áo ở phần 1 và thật may cho anh ta là không thiếu khu mua sắm quần áo ở đó. Đối với Fortune City, sẽ còn nhiều sự lựa chọn hơn cho Chuck Greene và chúng sẽ còn đẹp hơn rất nhiều, ít nhất là về mặt đồ họa. Sẽ thật thú vị khi bạn được hóa trang thành một siêu anh hùng hay ăn mặc một cách lố bịch mà chẳng phải bận tâm những “người” xung quanh.

So với các tựa game zombie khác, Dead Rising 1 có một đặc điểm khác hẳn, đó là niềm vui nó đem tới cho game thủ luôn lớn hơn sự sợ hãi. Bản demo của phiên bản 2 tại sự kiện X10 vừa qua cho thấy rằng tính chất đó vẫn không thay đổi bất chấp việc nhà sản xuất đã “biến hóa” rất nhiều chi tiết từ Dead Rising 1. Điều hối tiếc nhất đối với những ai có cơ hội chơi bản demo này là việc họ không thể thưởng thức thêm các chi tiết khác của game. Các màn khám phá thành phố Fortune City trong game thực sự rất hấp dẫn với vô số các loại zombie chậm chạp, từ các nhạc công, vũ nữ, cảnh sát và rất, rất nhiều loại khác nữa.

Tất nhiên để “vui đùa” với số lượng zombie lên tới hàng ngàn như thế, Blue Castle Games cũng không thể keo kiệt khi cung cấp vũ khí cho người chơi. Hầu như ở mọi nơi, nhân vật chính đều có thể tìm thấy các loại đồ hữu ích. Từ đàn guitar, dao, xe đẩy, cưa máy, súng hay thậm chí cả sừng hươu đều có thể gây sát thương cho kẻ địch. Trong bản demo Dead Rising 2, người chơi được yêu cầu tiêu diệt một số lượng lớn zombie trong thời gian quy định. Kiểu chơi này rất vui và tính thách thức nằm ở chỗ phải nghĩ xem nên dùng vũ khí gì để đạt hiệu quả cao nhất. Hy vọng rằng trong bản game chính thức, các nhiệm vụ tương tự như thế này cũng sẽ xuất hiện nhiều.

Trong bản 2 này, người chơi sẽ không cần chụp ảnh giống như nhân vật Frank West từng phải làm ở Dead Rising để kiếm điểm kinh nghiệm. Thay vào đó, họ sẽ có rất nhiều cách khác nhau để làm điều này như tạo ra các loại vũ khí mới hay hoàn thành các thử thách đa dạng trong quá trình chơi. Tiền bạc đóng vai trò quan trọng trong game vì muốn mua các loại vũ khí lợi hại, người chơi sẽ phải tìm tới các shop. Nhưng nếu game thủ là người sáng tạo, họ có thể tự lắp ghép ra các loại vũ khí mới. Dùng hai chiếc cưa máy gắn vào hai đầu mái chèo là một thứ như vậy.

Ngoài ra, người chơi cũng có thể dùng tiền để mua trang phục cho nhân vật. Tuy chúng chỉ có vai trò làm đẹp nhưng đây lại là điều đáng chú ý trong một tựa game vui vẻ như Dead Rising 2. Game có rất nhiều kiểu quần áo lạ mắt khác nhau để người chơi lựa chọn vì Fortune City vốn là một thành phố ăn chơi. Về đồ họa, Dead Rising 2 là một game rất sặc sỡ với vô số màu sắc và tất cả dường như mang vẻ bóng bẩy dưới ánh đèn neon của Fortune City. Ngay cả đám zombie trong game nhìn cũng không quá ghê rợn.

Hình Ảnh Để Mọi Người Xem :

Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Dead-rising-2-20100818044756850
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Dead-rising-2-20100902094835238
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Dead-rising-2-20100902094744412
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Dead-rising-2-20100923012139280
Dead Rising 2 Full Đây ! Anh E Vào Xem Và Cho Mình Ý Kiến Nha ! Dead-rising-2-20100902094746975

Video Để Mọi Người Xem

Cấu hình tối thiểu:

CPU Core 2 Duo 2,4 GHz hoặc tương đương, 2 GB RAM, card đồ họa 8800GTS 512 MB, 8.5 GB đĩa cứng trống

Và Sau Cùng Là Vấn Đề Chính ! Web Đown Đây :
Đăng Nhập Để Download

Các Bạn Đown Thử Về Đi ! Nếu Có Lỗi Thì Mình Sẽ Cố Gắng Fix Lại ! Vì Mình Chưa Test Nên Chưa Chắc !

Hướng Dẫn Sơ Cách Đown Và Nén Đây ! Các Bạn Đown Từng Part Về = IDM (Cho Nhanh Vì File Rất Nặng Mỗi File Đến 1 .95GB Lận) Rồi Giải Nén = Winrar (3.0 Trở Lên) Vào 1 Thư Mục Và Chạy File deadrising2.exe Để Chơi Game

Lưu Ý Nè ! (Đây Là 1 Mẹo Nhỏ) : Mình Khuyên Bạn Nên Mang Theo Nhiều Vũ Khí Vào Và Nên Kết Hợp Chúng Lại Với Nhau Để Có Sức Công Phá Cao Nhất Vì Khi Bạn Đã Vào Trung Tâm Thì Xung Quanh Bạn Toàn Là Zombie Thôi !

1 Số Loại Vũ Khí Kết Hợp Mình Đã Test Và Sức Công Phá Cao Là :

Thứ 1 (Là Thứ Cơ Bản Nhất) : Gậy Bóng Chày + Đinh Hộp
Thứ 2 : Găng Tay Boxing + Dao Găm (Có Vài Tên Zombie Có)
Thứ 3 : Búa + Rìu (Là Món Vũ Khí Yêu Thích Của Mình) Vì Nó Có Độ Bền Cưc Cao Nên Đánh Lâu Mới Hư
Thứ 4 : Máy Hút Bụi + Lưỡi Dao Cưa Gỗ (Cũng Khá Là Kinh Đấy ! Khuyến Cáo Những Người Bị Yếu Tim Không Nên Dùng Vũ Khí Này )
Thứ 5 : Xe Lăn + Súng M4A1
Thứ 6 : Xe Lăn + Máy Phát Điện (Rất Là Funny Đấy ! Bạn Thử Đi)
Thứ 7 : Cây Lao + Máy Khoan
Thứ 8 : Cây Lau Nhà + Mã Tấu
Thứ 9 : Gấu Bông Có Hình Cờ Lê + Cây LGM
Thứ 10 : Găng Tay Boxing + Bình Xăng
Thứ 11 : Súng Nước + Bình Xăng
Thứ 12 : GhiTa + Loa
Thứ 13 : Máy Bay Đồ Chơi + Mã Tấu
Đó Là Tất Cả Những Combo Weapon Mình Đã Test Và Ok ! Bạn Cũng Có Thể Xem Video Để Biết Thêm Những Combo Weapon !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Dead Rising 2 Off The Record Full Nè ! AE Cho Ý Kiến Nha !
» Left 4 Dead 2 ! Full Chỉ 1 Link Duy Nhất !
» Winrar 4.65 Full Crack By Pro9x !
» GTA Vice City Full Cho Những Ai Mê Game Này !
» INTERNET DOWNLOAD MANAGER (IDM) FULL UPDATE LIÊN TỤC